Headlines News :
Home » » MAPILI, MPOTO WACHANGAMSHA UZINDUZI KAMPENI YA LISHE LINDI

MAPILI, MPOTO WACHANGAMSHA UZINDUZI KAMPENI YA LISHE LINDI

Written By Bashir Nkoromo on Monday, December 10, 2012 | 7:45 AM

 Mwanamuziki mkongwe nchini, Kassim Mapili, akifanya vitu vyake pamoja na wasanii wa Mjomba Band, katika hafla ya katikasherehe za uzinduzi wa kampeni ya kuhamasisha umuhimu wa lishe bora yenye lengo
la kupunguza vifo vya mama wajawazito na watoto ulioandaliwa na Shirika la Watoto la Save the Children kwa kushirikiana na Jukwaa la Lishe Tanzania (PANITA) katika Uwanja wa Ilulu, Mkoani Lindi mwishoni
mwa wiki.

Msanii wa Mashairi, Mrosho Mpoto, akikonga nyoyo za wakazi wa Lindi waliojitokeza katika sherehe za uzinduzi wa kampeni ya kuhamasisha umuhimu wa lishe bora yenye lengo la kupunguza vifo vya mama wajawazito na watoto ulioandaliwa na Shirika la Watoto la Save the Children kwa kushirikiana na Jukwaa la Lishe Tanzania (PANITA) katika Uwanja wa Ilulu, Mkoani Lindi mwishoni mwa wiki.
Share this article :

0 comments:

Speak up your mind

Tell us what you're thinking... !

Google+ Followers

Total Pageviews

Comments

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Proudly powered by Blogger
Copyright © 2011. theNkoromo Blog: SPORTS PAGE - All Rights Reserved
Template Design by Creating Website Published by Mas Template