Headlines News :
Home » » MABONDIA IBRAHIMU TAMBA NA HUSSEIN ITABA WASAINI KUZIPIGA JULAY 16 MAGOMENI MAPIPA

MABONDIA IBRAHIMU TAMBA NA HUSSEIN ITABA WASAINI KUZIPIGA JULAY 16 MAGOMENI MAPIPA

Written By Bashir Nkoromo on Monday, June 13, 2016 | 7:28 AM

Mabondia Hussein Itaba kushoto akitunishiana misuli na Ibrahimu Tamba baada ya kusaini mkataba wa kuzipiga julay 16 katika ukumbi wa traveltain uliopo magomeni mpipa Picha na SUPER D BOXING NEWS

Mabondia Hussein Itaba kushoto akitunishiana misuli na Ibrahimu Tamba baada ya kusaini mkataba wa kuzipiga julay 16 katika ukumbi wa traveltain uliopo magomeni mpipa katikati ni Promota wa mpambano uho Dotto Texas Picha na SUPER D BOXING NEWS
Bondia Ibrahimu Tamba kulia akitia saini ya kuzipiga na Hussei Itaba kushoto anaeshudia katikati ni promota wa pambano huo Dotto Texas mpambano utafanyika katika ukumbi wa traveltain uliopo magomeni mpipa  Picha naSUPER D BOXING NEWS
Bondia Hussein Itaba kushoto akitia saini ya kuzipiga na Ibrahimu Tamba kulia anaeshudia katikati ni promota wa pambano huo Dotto Texas mpambano utafanyika katika ukumbi wa traveltain uliopo magomeni mpipa  Picha na SUPER D BOXING NEWS

Na Mwandishi Wetu

MABONDIA Ibrahimu Tamba na Hussein Itaba wametia saini ya kuzipiga siku ya julay 16 katika ukumbi wa travertain Magomeni 
akizungumza wakati wa utiaji saini wa mikataba hiyo promota wa mpambano huo Dotto Tesax amesema ameamua kuwakutanisha mabondia hawo ambao ni mahasimu katika kitongoji cha manzese kutaka kujua ni nani zaidi kati yao

mabondia hawo wamekuwa wikitambiana kila kona wanazopita sasa katika kutaka kujua nani zaidi nimeambua kuwandalia mpambano uho ambao utafanyika siku ya julay 16 katika kumbi wa Traveltain magomeni
hivyo napenda kuwambia mashabiki wa mchezo wa masumbwi kujitokeza kwa wngi siku hiyo ambapo kutakuwa na mapambano mengine ya utangalizi ambayo tutawatangazia kadri muda utakapo wadiwa
baada ya kukutanishwa kwa mara ya kwanza mabondia hawo kila mmoja alikuwa na lake la kusema kwa ajili ya kutamba bondia Itaba amesema anashukuru sana kukutanishwa na Tamba kwa kuwa alikuwa ana usongo nae kwa mda mrefu
nae Tamba alijibu mapigo kwa kusema kuwa yeye awezi kupigwa na bondia mgeni katika anga za masumbwi kwa kuwa mpaka sasa ana mechi chache sana katika gem hii hivyo sitarajii kupoteza mchezo wangu kwake nawaomba mashabiki zangu waje kwa wingi waone  ninavyo mgalagaza Itaba bila huruma na sito jari chochoto wakati nipo ulingioni kwani mikono yangu itaongea wakati nipo uringoni 

Katika Mchezo huo kutakua na Uuzwaji wa DVD za mafunzo ya mchezo wa ngumi pamoja na kutambua sheria zake mbalimbali zitakazokua zikisambazwa na kocha wa mchezo huo mkoa wa kimichezo wa Ilala Rajabu Mhamila 'Super D' kwa ajili ya kuwapa mambondia mbalimbali mbinu za mchezo na mashabiki kujua sheria za masumbwi.

Ndani yake wakiwemo mabondia Floyd Mywether, Manny Paquaio, Amiri Khani, Mohamedi Ali, Mike Tayson David Haye na wengine ambapo kutakuwa na matukio ya mazoezi yao katika mataifa yao ikumbukwe kuwa ni mabingwa wa dunia. na kutakuwa na mapambano makubwa matano ya utangulizi.
Share this article :

0 comments:

Speak up your mind

Tell us what you're thinking... !

Google+ Followers

Total Pageviews

Comments

 
Support : Creating Website | Johny Template | Mas Template
Proudly powered by Blogger
Copyright © 2011. theNkoromo Blog: SPORTS PAGE - All Rights Reserved
Template Design by Creating Website Published by Mas Template